ขออนุญาตสอบถามครับ

ผมซื้อทีวี 4K 120 เฟรมมาคับ เนื่องจากทีวีเก่าพังครับ  ทีวีใหม่เป็นรุ่น sony x9000f 55 นิ้วครับ  แล้วผมเล่นเกมเครื่อง PS4 slim อยู่ครับ  อยากจะสอบถามว่าผมต้องใช้ HDMI 2.1 ไหมครับ  
   ก่อนนั้นเป็น สมาร์ททีวีครับ  เล่นเกม PS4 slim แร็กมากเลยครับออนไลน์  ทีวีเครื่องใหม่กับเกมส์ PS4 มันจะดีขึ้นไหมครับกับเรื่องกันแร็ก แล้วผมต้องตั้งค่ายังไงบ้างรบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่