เกี่ยวกับ vac ban ใน dota 2 ครับ

กระทู้คำถาม
ผมไม่เคยใช้โปรแกรมโกงใดๆทั้งสิ้น แต่แล้วอยู่ๆเล่นไปก็เด้งขึ้นการรายงานความประพฤติ พอเข้าเกมใหม่มันขึ้นว่า ไอดีนี้โดนแบนเพราะมีการตรวจจับโดย vac อ่ะครับ ผมสมัครใหม่เล่นไปประมาณ 7-8 ตา ก็เป็นอย่างนี้เรื่อย ไม่ทราบว่ามีแนวทางในการช่วยเหลือหรือลบโปรแกรมโกงในเครื่องอย่างไรบ้างอ่ะครับ  ขอบคุณมากครับ

ปล.โดยปกติแล้วผมไม่ค่อยได้เล่นเกมครับ เลยไม่เคยโหลดโปรแกรมโกงมาใช้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่