อยากเขียนจดหมายบอกลาแฟนคนที่อยู่ด้วยตอนนี้

คือเรา อยากเขียนจดหมายบอกลาเเฟนค่ะ คือเราคบกับเขามา เดือนตุลานี้ก็จะครบ 3ปีเเล้วค่ะ อยู่บ้านเดียวกันกับเขา แล้วเรารู้สึกว่า ทุกวันนี้อยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุข ทำตัวเหมือนเราเป็นอากาศ ถามคำตอบคำ เราพยายามทำตัวเหมือนปกติ ทำเหมือนคนรักกัน ทำทุกอย่างเหมือนที่เราทำกับเขาเมื่อก่อน แต่เขากับเย็นยาไม่สนใจ เรารู้สึกว่าเขาเป็นแบบนี้มา 3-4 เดือนเเล้ว เราพยายามอดทน พยายามคบกับเขาไปเรื่อยๆ เพราะเรารักเขา แต่วันนี้เรารู้สึกว่ามันไม่ไหวเเล้ว เหนื่อยมาก เราไม่อยากพยายามเเล้ว ที่เราอยากเขียนจดหมายบอกลาเขา เพราะเราจะไปแบบไม่บอกต่อหน้า เราอยากจะเก็บข้าวของเเล้วหายไปเลย ทิ้งไว้เเค่จดหมาย เพราะตัวเราเองไม่กล้าบอกเขาต่อหน้า เรากลัว เราควรจะทำยังใงดีคะ? ใครที่เป็นกูรูด้านความรัก พอบอกได้ไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่