ถามหาชื่อการ์ตูนเก่าค่ะ อยากกลับไปดู

มีเนื้อเรื่องจำได้คร่าวๆว่ามีครอบครัวหนึ่งย้ายบ้านละเด็กๆในครอบครัวนั้นไปเล่นกันแล้วเจอกับต้นไม้ใหญ่ในป่า 
แล้วในต้นไม้นั้นมีพวกภูติพวกนางฟ้าอยู่ด้วยเหมือนหลุดเข้าไปอีกโลกหนึ่งอ่ะค่ะ
ใครพอรู้รบกวนบอกหน่อยนะคะเรื่องนี้น่าจะเก่ามากแล้วตามหามานานมากแล้วค่ะไม่เจอสักที
ปล.น่าจะเป็นของฝั่งยุโรปอเมริกาค่ะไม่น่าใช่ของเอเชีย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เรื่อง faeries (1999) ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่