ใครได้อ่านนาคีแล้วมาคุยกันครับ

กระทู้คำถาม
ผมถึงกับสะดุ้งเลยครับ ตรงอะไรขนาดน้าน คนคิด เหตุเกิดที่บุรีรัมย์ หมู่บ้านดอนไม้ป่า มีปราสาทขอมเทวาลัยท้ายหมู่บ้าน จนตอนนี้กลายเป็นสถานที่ท่องเที่ยว ปราสาทเขาพนมรุ้ง จ.บุรีรัมย์ กับชื่อของ หลวงพ่อ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
บวชอุทิศส่วนกุศลให้พญานาค ขนลุกคลี่คลายได้ละเอียดดีจริง แยบยล
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่