ทุกคนช่วยเลือกชื่อไอจีหน่อยได้ไหมคะ😘😣

กระทู้คำถาม
อยากให้ทุกคนช่วยเลือกไอจีขายของให้หน่อยค่ะพอดีตัดสินใจไม่ถูกค่ะ
1) Fluffy.smile 
2) dessert.smile 
3) sweetheart.smile
4) heartmade.smile 
5) sweetheart.club
6) handcraft.smile
7) maindo.heartclub (maindo-มาอินโดะเป็นคำอ่านญี่ปุ่นของชื่อเราเองค่ะ)

ร้านเราเป็นร้านเกี่ยวกับพวงกุญแจเรซิ่นค่ะ ทุกอย่างเป็นเรซิ่นหมด ของที่ขายส่วนมากจะเป็นของปุ้กปิ้ก พวงกุญแจ กริ้ปตอก 
*อยากจะให้ทุกคนช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะTT หรือใครมีชื่อที่อยากจะเสนอเราบอกเราได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่