อย่างนี้เรียกเมียน้อยได้ไหมคะ??แต่ไม่รู้ว่าเค้ามีเมียหรือเปล่า

คือว่าคนคุยเก่าที่คุยอยู่ด้วยเค้าทักมาหาค่ะซึ่งเค้าเคยทักมาครั้งแรกเมื่อ5ปีที่แล้วค่ะ เลิกคุยแล้วกลับมาคุยกันน่าจะประมาณ3ครั้งได้ครั้งนี้เป็นครั้งที่4ค่ะ ซึ่ง2ครั้งแรกอยู่ๆก็ไม่อยากคุยค่ะเลยไม่ตอบแชทแต่พอรอบที่3เค้าเหมือนคุยโทรศัพท์กันอยู่ดีๆแล้วเค้าก็รีบตัดสายไปเลยค่ะเป็นอยู่ประมาณ3ครั้งเลยคิดว่าเค้าน่าจะแฟนอยู่ด้วยกันเลยเลิกคุยค่ะแต่พอมารอบนี้คือมันมีงานที่ต้องไปที่เดียวกันค่ะคือที่วัดเค้ามาเล่นดนตรีเราเตรียมสถานที่ค่ะคือเค้าทักมาตั้งแต่วันเข้าพรรษาคุยกันได้ประมาณเกือบอาทิตย์ก็มารู้สึกแปลกเพราะเค้าไม่ค่อยตอบแชทพอถามก็บอกว่าทำงาน ไม่ก็อยู่วัด แต่เค้ายังไปเม้นโพสต์ของคนอื่นได้อยู่เราก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นแต่พอมาเมื่อ3วันที่แล้วเห็นรูปที่เค้าโพสต์เมื่อปีที่แล้วเป็นรูปเด็กประมาณ1ขวบกว่าๆแล้วเราเข้าไปอ่านเม้นเพื่อนเค้าก็มาแซวว่าแม่คนไหนน้อเค้าก็เม้นตอบว่ามีเมียคนเดียวเอ้งเนาะเราก็เลยจุกเราร้องไห้มาหลายรอบคือเราพยายามจะถามเค้านะว่ามีเมียใช่มั้ยแต่เค้าพยายามเลี่ยงที่จะไม่ตอบเราพยายามถอยออกมาแล้วแต่เค้าก็ตามเรามาเรื่อยๆหนีไม่ได้เลยคือตอนนี้ความรู้สึกคือจุกจนร้องไม่ออกมึนไปหมด😔😔คือเราตกเป็นเมียน้อยโดยที่เราไม่รู้ตัวและก็เป็นควายด้วยค่ะ😔ถ้าให้ดีขอวิธีที่จะถอยออกมาด้วยนะคะเพราะเราคือหมดหนทางแล้วคือมันยังต้องร่วมงานกันบ่อยอ่ะค่ะเลยไม่อยากให้เรื่องมันร้ายแรงมากกลัวทำงานออกมาไม่ดี.ขอคำแนะนำด้วยนะคะ🙏🙏😖
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่