เคลมประกันโควิด - 19 วิริยะประกันภัย ติดโควิดจ่าย 50,000 บาทต้องทำยังไงครับ

คนที่บ้านผมติดโควิด - 19 และตอนนี้รักษาหายแล้ว หากต้องการจะเคลมประกันต้องดำเนินการอย่างไรบ้างครับ ผมโทรไปคอลเซนเตอร์เขาบอกให้โทรเฉพาะช่วง 08.00 - 17.00 น. เท่านั้นก็เลยอยากมาหาข้อมูลเพิ่มเติม ว่าต้องใช้แบบฟอร์มแบบไหน ใช้เอกสารอะไรบ้างครับ หากมี จนท.ในพันทิป รบกวนหลังไมค์แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่