สิ่งแรกที่อยากให้คนที่คุณหมายตา...หันมาสนใจคุณ คุณจะให้เค้าเห็นข้อดี หรือข้อเสียก่อนคะ

กระทู้สนทนา
ถ้ามีคนที่คุณสนใจ หมายตา อยากทำความรู้จักเพื่อพัฒนาความสัมพันธ์ ไปเป็นคนรัก
คุณเลือกที่จะทำความรู้จักในขั้นตอนแรกๆ  คุณจะให้เค้ามองเห็นข้อดี หรือข้อเสียของคุณกันคะ

มันนอกเหนือจาก first impression นะคะ ในบางที  

ความหล่อความสวยมันดึงดูดอยู่แล้วอันนี้เข้าใจได้ แต่ลำดับต่อไปล่ะ
ยังไงดี  ล้างสมองฝ่ายตรงข้ามก่อนด้วยอะไรคะ 😂😂😂

มาคุยกันขำๆ ก็ได้ค่ะ

ในส่วนของ จขกท. ก็รู้ๆ กันอยู่ค่ะ
เรามาสายดาร์ก  ล้างสมองผู้ชายน่าจะยากอยู่พอสมควร  ความชั่วที่มีกลบความดีอันน้อยนิดจนมองไม่เห็นกันเลยทีเดียวค่ะทุกคน  ยอมรับ เพี้ยนเพลีย ชักแม่น้ำทั้งห้ามาบอกว่าตัวเองเป็นแม่พระ ใสซื่อบริสุทธิ์ผุดผ่องทั้งกายทั้งใจ  ใครจะเชื่อ เพี้ยนขำหนักมากไม่ต้องตามมาขยี้นะคะ  แค่นี้ก็ไม่มีที่ให้ยืนแล้วค่ะ

สงสารเราเถอะ นี่น้องเพี้ยนเอง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่