ผมว่าพวกนี้สำคัญนะในการเล่นหุ้น

กระทู้คำถาม
คือความเห็นของคนที่ประสบผลสำเร็จเราก็แค่หาอ่านว่าเค้ามองตลาดยังไง ในนี้มีความเห็นของเซียนระดับแถวหน้าของประเทศเลยนะ หลายคนน่าจะรู้ว่าคือใคร ผมก็แค่เดาจากชื่อล๊อกอินนะ คือดูแค่หุ้นแบบไหนน่าจะขึ้น หุ้นแบบไหนน่าจะลงพอ หุ้นดีไม่ดีแพงไม่แพงเราพอหาอ่านได้ไม่ยากมาก แต่ความเห็นของคนที่ประสบผลสำเร็จหาอ่านได้ยากมาก หลายคนอาจจะเห็นว่าไม่มีประโยชน์แต่ผมว่ามีประโยชน์มากนะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่