มีใครเคยผ่อนมือถือกับ ซิงเกอร์ บ้างมั้ยคะ ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ มีใครเคยผ่อน มือถือ iphone กับ สินเชื่อ ซิงเกอร์ บ้างมั้ยคะ  พอดีเราได้ทำการผ่อน ตอนนี้ได้โทรศัพท์มาแล้ว เป็น Iphone 12 64g ค่ะ แต่เราได้ทำการลิ้งค์ข้อมูลกับไอโฟน 7+ เครื่องเก่าเรา แต่พอเวลาจะกดอัพเดทแอพในเครื่อง ไอโฟน12 ที่มันลิ้งค์มาจาก ไอโฟน 7+ มันมักจะขึ้นให้ใส่รหัส Apple ID ที่มีชื่อว่า app400q@icloud.com ตลอดๆค่ะ  แต่เราเข้าไปดูในตั้งค่าของเครื่องไอโฟน 12 ตรงApple ID มันก็ใส่เป็น Apple ID ของเราอยู่ตลอด ซึ่งไม่เข้าใจว่า ทำไมเวลาอัพเดทแอพ มันต้องขึ้น Apple ID ของ อันอื่นคะ แก้ยังไงก็ไม่หายค่ะ  
เพี้ยนเซ็งเป็ด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
น่าจะ APPLE ID เครื่อง 7+ ของคุณไหม ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่