พึ่งตรวจพบเชื้อH

ผมเป็นเกย์วัยทำงานครับ ไปบริจาคเลือดมาและได้จดหมายแจ้งจากสภากาชาดให้ไปตรวจซ้ำ หลังจากนั้นก็ทราบผลว่าพบเชื้อ H ตอนนี้เครียดครับ พึ่งเข้าการรักษาเมื่อวาน ไม่กล้าบอกใคร แม้แต่ครอบครัว เพื่อนสนิท อยากได้คำปรึกษา เพื่อน หาคนที่ให้กำลังใจกันครับ ผมอายุ 39 ปี ร่างกายแข็งแรง ดื่มบ้าง ตอนนี้หยุดถาวร ไม่สูบ สูง 170 หนัก 61 คนอิสานหน้าตาดี ผิวขาว หาเพื่อนคุยครับ แอดไลน์มาได้ seancody123
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่