ปรึกษา Pocket WiFi IoT True 4G Smart1

คืออยากได้ มาเเชร์ wifi ตอนเรียนออนไลน์ครับ อยสกถามว่า สามารถใช้คู่กับซิม เทพทอร์ ของทรูได้ไหม ความเร็ว จากโปร 10Mbps ไม่ลดสปีดจะมีค่าลดลงไหม เมื่อใส่ซิม เเล้วรับสัญญานจาก iphone xr กับ ipad ผมไปศึกษามานิดหน่อย กลัวซื้อมาเเล้วสปีดจะดรอป (ไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้ครับ)รบกวนปรึกษาทุกคนด้วยครับยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่