ผมขาหักแล้วกระดูกไม่ติดมันจะเดินได้อีกนานมั้ยครับใครพอทราบบ้าง?

คือขาผมหัก2ท่อน ดามเหล็กไว้ตรงกระดูกหน้าแข้งครับ กระดูกตรงน่องก็หักแต่ไม่ได้ดามเหล็ก
ผมหักตั้งแต่ 23 ตุลาคม 63 ตอนนี้จะถึงปีแล้วกระดูกผมยังไม่ค่อยติดดีเลย ผมอยากรู้ว่ามันจะ
กลับมาหายมั้ยครับ ผมเห็นคนที่เขาหักรักษาตัวกัน 3-6 เดือนก็กลับมาเดินได้ปกติ แต่ผมจะ1ปีแล้ว
 ผมอยากรู้ว่ากระดูกผมมันแย่รึป่าว ผมอายุแค่ 22 ปี เองอมยิ้ม14
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่