กู้บ้านไม่ผ่านเพราะอะไร ขอคำแนะนำหน่อย กู้ สวัดดิการ ธอส ปิดหนี้แล้ว

ผมได้ทำเรื่องกู้บ้านโครงการ พลีโน่2บางใหญ่ มีใครกู้ไม่ผ่านบ้างครับ เนื่องจากผมมีหนี้เก่าค้าง4หมื่น แต่ทำการปิดแล้ว โครงการเลยบอกว่าต้องรอ3เดือนถึงจะกลับมากู้ใหม่ได้ สรุปคือ ของคนอื่นติดแบบผมเลยแต่3เดือนได้ ของผมแบงค์ดันบอก1ปี หรือว่าผมจะต้องเข้าไปลองสอบถามที่สำนักงานใหญ๋ ดู ตอนนี้เลยจะขอทำเรื่องค่าจองบ้านคืน แต่โครงการทำช้ามาก พอตอนจะจองนะยังไง ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่