เสริมจมูกมามีน้ำหนองไหลออกจากแผลเย็บ

ขอพูดก่อนนะคะว่าเราเคยโดนรถชนมาเหมือนมันกระทบกระแทรกจมูกตอนจมูก1เดือนพอดีมีอาการ บวม แดง น้ำหนองไหล แล้วไปคลีนิคคุณหมอให้ดริปยาฆ่าเชื้อ 3-4วัน จมูกไม่มีอาการบวมแดง ไม่น้ำหนองไหลออกมาแล้วนะคะ งดกินของแสลง 1 เดือน วันนี้ก็เดือนนิดๆล่ะค่ะพอมาวันนี้น้ำไหลกลับมาไหลออกมาตอนตื่นนอนเช้านี้เลยรีดออกมันไหลมาออกพอสมควรค่ะ ควรถอดซิลิโคนพักจมูกดีไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่