กระแสไม้ด่าง ไม่ฟอกอากาศ ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ กระแสไม้ด่าง ไม่ฟอกอากาศตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ เห็นมีคนออกมาขายเป็นจำนวนมาก แต่คนซื้อก็มีเฉพาะในกลุ่ม ราคาคือไปดาวอังคารมาก อยากรับมาขายเหมือนท่านอื่นๆบ้าง แต่กลัวจมทุน เพื่อนๆคิดว่ากระแสไม้พวกนี้จะอยู่ได้นานมั้ยครับ อยากหารายได้เสริมช่วงโควิด 19 นี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่