มีใครเข้า ask.fm ไม่ได้ไหมคะ คือของเรามันเข้าไม่ได้เลย พึ่งโหลดกลับมาเล่นค่ะ แง

กระทู้คำถาม
คือมันขึ้นเป็นแบบเข้าไม่ได้ เป็นเหมือนให้เรารีโหลดใหม่อีกรอบ แต่พอทำแล้วก็ไม่หาย รีหลายรอบมากๆๆๆๆค่ะ ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เครื่องแต่ไม่น่าจะใช่ ทั้งปิดเครื่อง ลบแอพ อะไรต่างๆทำหมดแล้วก็ยังเข้าไม่ได้อยู่ดี เศร้ามากค่ะ ฮึกๆๆ
แสดงความคิดเห็น