เป็นสิวที่หลัง ทำยังไงดี!!?

ตามหัวข้อเลยค่ะทุกคน เราเป็นสิวที่หลังเยอะมากมาหลายปีแล้วค่ะ รู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวมาก จนกลายเป็นปมของเราเลย เวลาสระผมเราก็จะกล้มสระไม่ให้โดนหลังค่ะ ซึ่งก็ดีขึ้นบ้างแต่ก็ยังไม่หาย มีใครพอจะแนะนำผลิตภัณฑ์หรือวิธีรักษาได้บ้างคะ
*พิมพ์ผิดพลาดตรงไหนต้องขออภัยด้วยนะคะ*
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองเบนเนทไหมครับ เเต่ก่อนผมก็มีขึ้นที่หลังเหมือนกันเวลาเรียนรด. เเต่พอใช้เบนเนทก็คือสิวหายไปเลยครับ นานๆครั้งถึงจะขึ้นทีนึง เคยลองasepsoเเต่ส่วนตัวรู้สึกไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่