สามารถซื้อโปรแกรม Photoshop และ adobe illustrator พร้อม iMac ได้ที istudio7 เลยไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ สอบถามหน่อยค่า ตอนนี้มีแพลนที่จะซื้อ iMac และต้องการลง Photoshop และ adobe illustrator เลยอยากสอบถามว่าถ้าเราจะลงโปรแกรมพร้อมซื้อ imac ที่ istudio7 ได้เลยมั้ยคะ แล้วราคาเท่าไหร่ พอดีว่าเราเคยซื้อ macbook Air แล้วพนักงานสอบถามว่าลง Photoshop ไหม ราคาอยู่ที่ประมาณ 2000 กว่าบาทแต่เราจำไม่ได้แล้ว+ไม่ค่อยรู้รายละเอียดเท่าไหร่ ถ้าทาง istudio7 ให้ซื้อกับทางเว็บไซต์ของ Adobe เราก็จะซื้อimac ผ่านเว็บ AppleTH  เลยอยากสอบถามคนที่เคยลงโปรแกรมกราฟิกพวกนี้ที่ไปซื้อที่ istudio7 ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่