ใครรู้จักชื่อเรื่องมังงะแนวชกมวยปล้ำบ้างคะ?

คือเราไปเห็นมังงะเรื่องหนึ่งค่ะในติ๊กต่อกแต่คือเจ้าของช่องไม่ให้ชื่อเรื่องมา เนื้อเรื่องน่าสนใจมากค่ะ เนื้อเรื่องมีอยู่ว่าพระเอกมีพี่ชายที่เป็นนักมวยปล้ำแล้ววันที่พี่จะไปแข่งพี่เขาบาดเจ็บจึงทำให้วันนั้นพี่เขาแพ้แล้วก็เสียชีวิต พระเอกเลยอยากจะแก้แค้นให้พี่เลยฝึกตัวเองให้เก่งขึ้นประมาณนี้ค่ะ ฝากด้วยนะคะ🤗✨
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่