มีอาการเจ็บหน้าอก ใช้อาการโรคหัวใจไหมค่ะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูอายุ21 ชอบมีอาการเจ็บหน้าอกมานานแล้วค่ะแต่ไม่ได้บ่อยมาก ช่วงนี้เหมือนจะเยอะขึ้นเริ่มแรกจะเป็นแค่แบบจี๊ดขึ้นแล้วสักพักก็หายพอมาหลังไปชอบเจ็บจี๊ดแบบนานมากสัก3-5นาทีถึงจะดีขึ้น ส่วนตัวเป็นคนหายใจเหมือนคนเหนื่อยตลอดแล้วล่าสุดเหมือนคนขาดอาหารแล้วเฮือกออกมาเหมือนกับคนจมน้ำที่แบบจมน้ำแล้วโผล่หัวออกมาแล้วหายใจอ่ะค่ะแบบนี้ถือว่าปกติไหมคะ แล้วช่วงนี้ก็ชอบปวดหัวข้างเดียวรามไปยันหูเลยค่ะ 😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่