ช่วยแนะนำเครื่องปริ้นหน่อยค่ะ🥺

คือเราอยากให้ทุกคนแนะนำหน่อยค่ะว่าเราควรซื้อเครื่องปริ้นรุ่นไหนดี เพราะว่าเราใช้อยู่รุ่นนึงมันเป็นแบบหมึกตลับซึ่งหมึกหมดไวมากและหมึกตลับมีราคาสูง เราเลยอยากเปลี่ยนมาใช้แบบหมึกแทงค์อยากให้ทุกคนแนะนำหน่อยค่ะเราอยากได้เครื่องปริ้นที่สามารถเชื่อมต่อ WiFi ได้ ใช้ทนใช้ได้นาน หมึกหาง่ายและราคาไม่แพง สามารถปริ้นสแกนและถ่ายเอกสารได้ เท่าที่เราอ่านมาใช้แบบแทงค์ถ้าหัวตันจะต้องเสียค่าซ่อมในราคาสูงเราเลยอยากได้รุ่นที่หัวพิมพ์ไม่ค่อยตัน เครื่องปริ้นตัวนี้ซื้อมาใช้ในบ้านค่ะใช้เรื่องเรียนแล้วก็อาจจะมี print เอกสารอื่นๆอีกนิดหน่อย ปริ้นครั้งละไม่เยอะค่ะ ส่วนใหญ่ประมาณ2-3 นานๆทีจะปริ้น 20แผ่นup อาทิตย์นึงใช้ประมาณ 2-3 วันได้ อยากได้เครื่องปริ้นที่ปริ้นออกมาแล้วสีสวยๆค่ะ ราคาไม่เกิน 5,000 บาทค่ะ
ตอนนี้ในใจเรามีอยู่2รุ่นค่ะ
1)Epson l3159
2)Brother T510w
      ****มีรุ่นไหนแนะนำอีกมั้ยคะ****เพี้ยนหลงรัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่