ขอคำแนะนำการอัพเดทLineครับแอฟเข้าไม่ได้ ลองเข้าไปในplay store มีแต่ให้เลือก "ถอนการติดตั้ง" กับ "เปิด"

ใช้แทปเลตSS Note8 Gt-N5100 รุ่นเก่ามากครับ ตอนนี้ใช้ Line ไม่ได้
เลือกline จะขึ้นข้อความ "การให้บริการLine version 9.12.0 สิ้นสุดลง โปรดอัพเดตแอฟเว่อรฯ
ล่าสุด"  แล้วมี ข้อความขึ้นว่า " ปรับปรุงข้อมูล
ลองกดเลือก ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ เลยเข้าไปใน Play store เสริชเลือกไลน์
มี ให้เลือกแค่ "ถอนการติดตั้ง"  กับ "เปิด"  และบอกว่า แอฟไลน์ได้ทำการติดตั้งไว้แล้ว
คือ จะเลือกถอนการติดตั้ง ก็กลัว ข้อมูลในLine จะหายครับ
ท่านใดพอกรุณาช่วยให้คำแนะนำได้ รบกวนด้วยครับ
คือเป็น สูงอายุ ใช้ไม่ค่อยเป็นครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่