มีคำถามค่ะรบกวนผู้รู้ตอบที

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะพวกพี่ๆน้องๆ มีเรื่องจะถามค่ะขอคำพูดแบบเป็นกันเองนะคะ คือเราใช้สองซิมอีกซิมเป็นesimที่ใช้แต่เน็ตและก็โทรฟรีอีกซิมเป็นเบอร์หลักที่ใช้ประจำ แล้วที่นี้เราคิดของเราเองว่าถ้าปิดใช้งานเบอร์หลักไปแล้วจะไม่กินเงินก็เลยปิดไปตอนนี้เลยเหลือแต่esimที่ใช้อยู่ช่วงนี้จะไปศูนย์ก็ไม่ได้เพราะห้างปิด
เราอยากเปิดซิมหลักของเรากลับมาใช้ได้เหมือนเดิมเพราะพ่อแม่หรือใครโทรเบอร์หลักเรามาโทรไม่ติดเลย เราจำไม่ได้ว่าไปปิดตรงไหนรุ่นที่ใช้อยูาปัจจุบันคือไอโฟน11 ค่ะ รบกวนตอบทีค่ะหาข้อมูลแล้วหาไม่ได้เลย🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่