ทำจมูกที่ไหนดี PMed หรือ Meko หรือ Fortune

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เล็งๆไว้ 3 ที่ค่ะ PMed หมอต้น  ส่วน Meko เราดูหมอแพรไว้ และ Fortune ดูหมอนิจไว้ 

เคสเราเป็นการทำครั้งแรก ไม่เคยทำไรกะจมูกมาก่อน
มองข้างๆมีดั้งอยู่ แต่พอมองด้านหน้าตรงด้วยความที่เนื้อเยอะมันเลยดูไม่ค่อยเห็นสันชัด หน้าเลยดูไม่มีมิติ 

ของ PMed ยังไม่ได้มีโอกาสปรึกษาคุณหมอเพราะช่วงนี้ทางคลีนิกสะดวกเป็นคอลคุย 
ส่วนของ Fortune กับ  Meko ประเมินเคสเราเป็นเสริม และมีตะไบด้วย ทั้งที่จมูกเราไม่มีฮัมพ์ เป็นคนจมูกตรงปกติ
และทั้ง 2 ที่แนะนำรองปลายมีทั้งเนื้อเยื่อเทียมและเนื้อเยื่อก้นกบ

เลยอยากมาซาวเสียงคนที่เคยทำของทั้ง 3 ที่นี้ดูว่าแต่ละคนเป็นยังไงบ้าง 
ทำออกมาโอเคไหม ทรงเป็นแบบไหน มีปัญหาอะไรหลังทำรึเปล่า 
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ 

ปล.ใครไม่สะดวกเม้น หลังไมค์มาได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่