โปรเหมียว ชนะทัวร์นาเม้นต์ของLPGA จะได้เป็นสมาชิกLPGA Tour เลยไหมครับ

โปรเหมียว ชนะทัวร์นาเม้นต์ของLPGA   จะได้เป็นสมาชิกLPGA Tour เลยไหมครับ 
แล้วเข้าร่วมการแข่งขันของLPGAได้ตลอดปีไหม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
โปรเมียวเป็นสมาชิกอยู่แล้วครับ

แต่ได้สิทธิ์เพิ่มอีก2 ปี โดยอัตโนมัติ + สิทธิ์ในการเล่น Tournament of champion เป็นรายการเปิดฤดูกาลของปี 2022 และ 2023
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่