อยากรู้ว่าผู้หญิงที่เค้าไม่งี่เง่าไม่งอแงหรือควบคุมอารมณ์นอยตัวเองได้นี่เค้าทำกันยังไงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะคือเราเป็นผู้หญิงที่นอยแล้วต้องพูดถ้าไม่พูดจะอึดอัดแต่ไม่ได้พูดแบบชวนทะเลาะนะคะก็บอกตรงๆแต่บางทีก็แอบคิดว่าเรางี่เง่างอแงไปมั้ยกลัวอีกฝ่ายอึดอัดแล้วก็ไม่ชอบตอนตัวเองงอแงด้วยแต่เป็นคนปรับอารมณ์เร็วเคลียแล้วก็จบก็หายนอยนะคะไม่นอยยืดเยื้อแต่คืออยากรู้ว่าผู้หญิงที่เค้าควบคุมอารมณ์นอยหรือหงุดหงิดของตัวเองอยู่ไม่งอแงนี่เค้าทำกันยังไงคะอยากทำได้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่