แฟนชอบให้ใช้ปากให้ แต่เราไม่ค่อยชอบ พอไม่ทำให้ก็ไม่พอใจ

กระทู้คำถาม
คือเราอยู่กับแฟนมาได้สองปีแล้วค่ะ แฟนชอบให้ใช้ปากให้ตลอด เหมือนเขาจะชอบการเสร็จทางปากมากกว่าการมีเซ็กส์ คือ ออกแนวจะเข้าขั้นเสพติดเลยก็ว่าได้ เค้าไม่ค่อยโหยหาที่จะมีเซ็กส์กับเราแบบปกติทั่วไปอะค่ะ เอะอะก็ให้ใช้ปากตลอด จนเราแอบมีความรู้สึกแย่เหมือนกันค่ะ เป็นความรู้สึกหลายๆอย่างรวมกัน เหมือนไม่มีความสุขกับอะไรแบบนี้เลย คือมันก็จบด้วยการไม่คุยกัน อาการไม่พอใจ เงียบใส่เรา คือเราผิดใช่ไหมคะที่เป็นแบบนี้ T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่