สินเชื่อเงินด่วนเพื่อ ธุรกิจ มี บสย. ค้ำ ( ธ.กสิกร )

สมัคร สินเชื่อเงินด่วนเพื่อ ธุรกิจ มี บสย. ค้ำ ไปแล้วมีเจ้าหน้าที่ ติดต่อให้ไปเซ็นสัญญา พร้อมได้เอกสารสัญญาเงินกู้ มาด้วย หมายความว่าเรา ผ่านการอนุมัติจากทางธนาคารแล้วใช่มั้ยคะ แต่รอ บสย เซ็นค้ำประกันให้เราแล้วเราก็ได้เงินภายใน3-5วันทำการใช่มั่ยคะ หรือว่า ยังต้องพิจารณาอะไรเพิ่มเติมรึเปล่าคะ แล้วโอกาสผ่าน มากน้อยแค่ไหน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่