เอกสารที่จะนำเข้าบ้าน ท่านจัดการอย่างไรให้ปลอดภัยจาก Covid-19 คะ

สวัสดีค่ะ
เราทำงานเกี่ยวกับเอกสารจำนวนมาก ก่อนหน้านี้เราเดินทางไปออฟฟิศ แต่ต่อมาเราให้ขนส่งเอกสารมาทำที่บ้านแทน 
แบบนี้เราสามารถฆ่าเชื้อยังไงได้บ้างคะ เพราะเอกสารวันนึง 200 แผ่น ต้องตรวจให้เสร็จในวันด้วย

ตอนนี้เราทำได้แค่ฉีดแอลกอฮอล์ที่ซองจดหมายค่ะ เคยคิดจะพ่นแอลกอฮอล์ทีละหน้า แต่ก็ใช้เวลา เดี๋ยวส่งงานไม่ทันตอนเย็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่