แอร์กัยรอยสัก

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ค่ออยากสอบถามคนที่รู้หรือมีประสบการณ์ค่ะ คือตอนนี้มีความฝันอยากเป็นแอร์ แต่ดันมีรอยสักที่ต้นแขน ถ้าใส่เสื้อแขนสั้นมากๆก็จะเห็นรอยสัก แล้วตอนนี้คืออยากรู้ว่าถ้าเป็นแบบนี้เรายังจะสามารถเป็นแอร์ได้อยู่ไหมคะ หรือว่า ใช้คอนซิเลอร์ปกปิดเอาเพราะรอยสัก7*7เซนเองค่ะ รบกวนพี่ๆช่วยให้คำตอบหรือร่วมแสดงความคิดเห็นหน่อยนะคะ เครียดมากๆเลยแต่ไม่อยากไปเลเซอร์ลบรอยสักนะคะ 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่