ผมงอนแฟน+แฟนไม่ง้อ=ผมผิด???

เมื่อคืนผมงอนแฟนที่ไม่ง้อผม เรื่องมันมีอยู่ว่าเขาเล่นเกมอยู่ พอผมมาคุยด้วยเขาก็บอกว่ายุ่ง ผมก็ไม่ได้อะไรมาก พอเขารู้ว่าผมงอน เขาก็พิมแค่”อย่างอนสิ”แล้วเขาก็เล่นเกมต่อ ผมนั่งรอเขามาง้อผมครึ่งชม เขาก็ไม่ง้อ ผมเลยไปนอน เขาก็บอกฝันดี พอตอนเช้ามาผมก็พยายามอารมณ์ดีให้ แล้วพอผมถามว่าทำไมไม่ง้อผม ตอน5ทุ่มเขาบอกว่ามันเป็นวันสุดท้ายที่ได้นอนดึกแล้วทั้งๆที่เขาง้อผมได้ใน30นาที สรุปเขานอนตี5 พอมาตอนเช้าเขาก็บอกว่าไม่มีอารมณ์ง้อ แล้วผมก็กลายเป็นฝ่ายผิด ขอความคิดเห็นหน่อยครับ แต่ผมจะไม่ง้อเขานะครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่