แฟนหวงโทรศัพท์ จับไม่ได้เลย

แฟนหวงโทรศัพท์มากค่ะ รหัสอะไรเราไม่รู้สักอย่าง แค่จะหยิบมาดูเวลายังไม่ได้เลยค่ะ  ยิ่งขอดูแชทนี้เขาจะพูดว่ารำคาญ ดูทำไม แล้วก็ไม่ให้เราดู เราผิดรึเปล่าคะ ที่เราจะขอดูบ้าง ตอนแรกก็คิดว่าพื้นที่ส่วนตัว แต่หวงขนาดจับเปิดหน้าจอยังไม่ได้เลย เวลามานอนด้วยกัน ก็เอาโทรศัพท์ไปนอนกอด  แค่เราหยิบโทรศัพท์ก็กระชากกลับอย่างไว แต่ของเรานี้ให้เขาทุกอย่าง แสกนนิ้วก็ตั้งของเขาไว้ด้วย ไม่เคยปิดเลย กังวลค่ะแต่ไม่รู้จะพูดกันยังไง ปล่อยไว้ก็ไมสบายใจ
แฟนอายุ27
หนู 20 
ห่างกัน7ปี ความคิดหลายๆอย่างหนูก็ไม่เข้าใจเขา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่