คนเราสามารถเป็นเพื่อนกับเเฟนเก่าได้ไหมคะ?

เรากับเเฟนเก่าเเยกทางกันด้วยดี เราเป็นคนออกมาก่อน เราต้องเจอกับเขาทุกวัน เราสามารถจะกลับไปเป็นเพื่อนคุยเล่นกับเขาเหมือนเดิมได้ไหมคะ?
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
สำหรับเราเป็นเพื่อนกับแฟนเก่าไม่ได้เลยค่ะ ต่อให้เลิกกันด้วยดี
เป็นเพื่อนก็คือเป็นเพื่อน เป็นแฟนก็คือเป็นแฟน
เราไม่ได้จีบกันเพื่อมาเป็นเพื่อน เราจีบกันเพื่อมาเป็นแฟน
เราอาจจะดูใจแคบนะคะแต่มันไม่สนิทใจที่จะเป็นเพื่อนจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่