เวลาโกรธชอบทำร้ายตัวเอง

คือเราพึ่งเริ่มมีอาการแบบนี้ค่ะ เวลาเราโกรธ หัวร้อนมากๆ แล้วไม่มีที่ลง เราจะทุบตีตัวเอง หยิก จิก ขูด หรือต่อยหน้าจอทรศ.แรงๆ หรืออะไรก็ได้ที่ทำให้ตัวเองรู้สึกเจ็บ อยากทราบว่าเป็นอาการทางจิตหรือเรียกร้องความสนใจหรอคะ แต่ว่าเรื่องนี้ไม่มีใครรู้เลย เพราะเราไม่เคยทำให้ใครเห็น ระยะยาวมีผลเสียอะไรที่จะตามมาบ้างคะ กลัวว่าตัวเองจะควบคุมอาการนี้ไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่