**ตอบหน่อยนะคะ ต้องใช้งานตอนบ่าย** เครื่องปริ้นเตอร์canon MP287 ติดแทงค์ ขึ้นไฟส้มตรง Color ing

มันปริ้นสีเขียวไม่ได้ค่ะ สีมันแปร่งๆ ออกไปสีฟ้า สีน้ำเงิน
เรากดรีเซ็ตตามที่ร้านบอกก็ไม่ได้ สีในแทงค์ก็มีเยอะนะคะ
แต่สีมันเพี้ยนมากๆ ต้องทำไงดีคะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ
ต้องใช้งานด่วนตอนบ่ายนี้ด้วยค่ะ
ไฟส้มมันขึ้นค้างเลยค่ะ นิ่งๆ ไม่กระพริบใดๆ กดตามวิธีที่ร้านบอก
ตามวิธีในเน็ตก็ไม่หายไปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่