ชอบคนอายุมากกว่าตัวเอง10ปี+

ผมเข้าใจนะครับว่า อายุเป็นเพียงตัวเลข หลายคนก็ไม่ได้แคร์เรื่องนี้ ไม่ว่าจะเป็น ญที่แกกว่าช ชแก่กว่าญ แต่สำหรับผมมันก็อดคิดไม่ได้นะครับ ผมชอบญ ที่อายุมากกว่าผม12ปี เธอ36 ผมมักจะคิดว่า เอ๊ะ ตอนเราเกิด เธออายุ12 ตอนเรา7ขวบ เธอเข้ามหาลัย ตอนเรา11ขวบเธอจบปริญญา ตอนเราจบม.6เธออายุ30 มีใครที่คิดแบบผมบ้าง ลองมาแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ ผมไม่อยากเป็นคนเดียวบนโลกที่คิดแบบนี้อมยิ้ม07
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่