ถามเซียนตลาดเก่า เยาวราช เกี่ยวกับผักกาดดองเจ้าหนึ่ง

สวัสดีครับ สอบถามเซียน ตลาดเก่า เยาวราชหน่อยครับ หรือคนที่พอจะจำสถานที่ได้ในซอย

พอดีอยากซื้อผักกาดดอง เจ้าหนึ่งครับ แต่ไม่ใช่เจ้าดัง เจ้แดงนะครับ

ถ้าเดินจากทางเข้า จะถึงร้านนี้ก่อน แล้วก็มีอีกห้องนึงคั่น แล้วถึงจะเป็นเจ้แดง
พยายามหารูปแล้ว แต่ไม่มีเบาะแสใดใดเลยครับ พอดีที่บ้านกินเจ้านี้
แล้วคิดว่าช่วงนี้เค้าขายหน้าร้านไม่ได้ คงมีขายออนไลน์ด้วย

เลยอยากจะติดต่อเผื่อโทรสั่งครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แวะไปถ่ายมาให้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่