เครียดค่ะ เราแอบเจอแอคเคาท์twitterลับของแฟน ที่มีแต่ช-ชxxxกัน

มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูกเลยค่ะ
คือไปเจอ แอคเค้าtwitterลับของแฟน สงสัยลืมล้อคเอ้าท์
ซึ่ง แฟนเป็นผู้ชายนะคะ แต่ติดตามแต่ผู้ชายที่แบบ
ลงคลิปwowโชว์ ลงรูปตัวเองกะปิกาจู้แข็งๆ
หรือsexระหว่างช-ช อะไรแบบนี้ค่ะ แฟนฟอลโลวประมาณ350แอคเค้าท์

และแฟนกด Retweet กด Like แต่วิดีโอและรูปภาพแบบนั้นค่ะ
เราเลยแบบ อยากเข้าใจเค้านะ

อยากรู้ อยากถาม แต่มันเป็นเรื่องส่วนตัว ที่เราไม่อยากก้าวก่าย
แต่ในใจเราตอนนี้มันแบบ เสียใจมากค่ะ
เราอยากทราบว่า

มันปกติมั้ยคะ เป็นเพียงรสนิยมในการดูเพื่อผ่อนคลาย
หรือว่ามีความเสี่ยงที่จะเบี่ยงเบนมั้ยคะ

เราแบบ ไม่อยากให้เรื่องนี้มาทำลายความสัมพันธ์เลย เเต่ไม่รู้
ว่าตัวเองจะเก็บไว้ข้างในแบบนี้ให้เสียใจไปได้อีกนานแค่ไหน

หรือเราผิดพลาดอะไรไปตรงไหนบ้าง
เราxxxกับแฟนปกตินะคะ หรือมันไม่ดึงดูดพอ
ตอนนี้คิดเกินไปมากเลยค่ะ ไม่อยากเป็นแบบนี้เลย
ช่วยด้วยค่ะ ใครก็ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่