สวัสดีครับช่วยผมแก้ปัญหาในครอบครัวหน่อยครับผมหาทางออกไม่เจอจริงๆ

ตอนนี้ผมอายุ16แล้วครับ ตอนนี้พ่อกับแม่ผมทะเลาะกันแล้วไม่คุยกันได้ประมาณ1สัปดาห์แล้วครับ คือประเด็นพ่อผมมีเมียน้อย แต่ไม่ได้ทะเลาะกันเรื่องนี้ ผมพยายามคุยกับพ่อหลายครั้งแล้วเรื่องนี้ แต่พ่อผมก็บอกไม่ใช่ๆทั้งที่มันมีหลักฐาน เป็นรูปถ่ายมือพ่อผม ผมให้พ่อผมดูแต่พ่อผมก็บอกไม่ใช่ๆ  ทั้งที่ผมเป็นลูกอยู่ด้วยกันทุกวันทำไมจะดูไม่ออก  ตอนนี้แม่ผมหมดความอดทนคิดว่าไปด้วยกันไม่ได้ คิดเรื่องหย่ากัน ผมก็สงสารแม่ ผมทำใจไว้ละครับผมจะอยู่กับแม่นิแหละครับ ส่วนพ่อผมทุกวันนี้เขาทำตัวตามสบายเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมต้องทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่