ประจำเดือนมา2ครั้งใน1เดือน ท้องไหม? หรืออันตรายไหม?

ประจำเดือนมา2ครั้งใน1เดือนค่ะ
แต่เดือนที่แล้วไม่แน่ใจว่าประจำเดือนมาไหมพอถามแฟนแฟนบอกว่าน่าจะมาวันที่16แต่ก็ไม่แน่ใจทั้งคู่เลยค่ะ ถัดมาเดือนนี้ มาวันที่9ค่ะ และวันที่16ในเดือนเดียวกัน ก็มีอะไรกันค่ะแต่กินยาคุมฉุกเฉินวันที่17ก็มีอะไรกันอีกแต่ไม่ได้กิน(หลั่งนอก) หลังจากวันที่17 ถัดไป1อาทิตย์คือวันที่24ในเดือนเดียวกันนั้นประจำเดือนมาอีกค่ะมาได้ประมาณ4วัน(มาเยอะปกติเหมือนที่เคยมาค่ะปกติเป็นคนมามาก) แบบนี้จะมีโอกาศท้องหรือมีอันตรายหรือป่าวคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่