พี่ๆคนไหนมีความรู้เรื่องโหราศาสตร์ ช่วยเข้ามาดูดวงนี้ให้หน่อยได้มั้ยคะ

ดวงนี้เกิดวันที่ 23 ตุลาคม คศ 1991 ค่ะ เกิดในตระกูลที่ร่ำรวยมากก ambani ค่ะ เป็นดวงฝาแฝด แฝดหญิงเกิดลัคนาตุลย์ แฝดชายเกิดลัคนาธนู ดวงนี้มีดาวจันทร์ได้ตำแหน่งอุจจ์ดวงเดียว แต่ทำไมถึงเกิดมาในตระกูลรวยมากกกกกกของเอเชียคะ เพราะอิทธิพลของดาวที่โยคกัน 6 คู่รึเปล่าคะ
วิเคราะห์จากดวงแฝดหญิงที่แต่งงานไปแล้ว แฝดหญิงลัคนาตุลย์ ดาวเสาร์ภพพันธุได้ปัญจมหาบุรุษโยค ภพปัตนิได้ดาวจันทร์มหาอุจจ์ คู่รวยจริง ถ้าจากการศึกษามาน่าจะหลักพันล้านค่ะ 
วิเคราะห์จากดวงแฝดชาย ภพกดุมภะได้เสาร์ เกษตร ดาวจันทร์ตรีโกณ แต่ทำไมได้ภรรยามีฐานะดีมากคะ น่าจะพันล้านค่ะรายนี้ เพราะเรียนนานาชาติด้วยกันมาตั้งแต่เด็กๆ ทั้งๆที่ดาวเจ้าเรือนปัตนิและดาวในภพปัตนิไม่ได้ตำแหน่งอะไรเลย แต่ดาวเจ้าเรือนปัตนิไปโยคกับคู่มิตร คู่ธาตุ คู่สมพลรวม 6 คู่ค่ะ 
ปล.บอกก่อนะคะเป็นมือใหม่ สนใจเรื่องนี้ แต่บางเรื่องไม่รู้จริงๆค่ะ มีอะไรชี้แนะ ติ ได้นะคะ อยากทราบเฉยๆค่ะ ไม่ว่ากันนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ามีวัน เวลา สถานที่เกิด น่าจะเอามาผูกดวงได้ แต่ละหลักการคำนวณผูกดวงเฉพาะสายโหราศาสตร์ก็มีหลักต่างกันมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่