สอบถามคนใช้แป้นคีย์บอร์ด iPadครับ

สวัสดีครับ ผมพึ่งได้คีย์บอร์ดไอแพดตัวนี้มาใช้ได้ไม่นาน แต่มันมีปัญหากวนใจอย่างนึงที่รู้สึกว่าน่ารำคาญมาก คือเวลาผมกด Command ค้าง จริง ๆ แล้วมันควรขึ้นเป็นแท็บคำสั่งมาใช่ไหมครับ แต่ของผมมันชอบติดแท็บ โฮมมาด้วยอะครับ งงมาก ไม่รู้จะแก้ยังไง มันเหมือนเป็นบัคอะครับ บางทีต้องตัดบลูทูธเชื่อมใหม่ หรือปิดแอปทิ้งเปิดใหม่ หรือปิดเครื่องเปิดใหม่อะครับ บางทีมันก็ไม่หาย เป็นปัญหาที่รังควานใจมากครับ 5555 ไม่รู้จะแก้ไขยังไงเลยครับ มีใครเป็นเหมือนกันไหมครับ แบ่งปันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่