Kerry ค้างของไว้นานมาก ทั้งที่ปลายทางกับผู้ส่งอยู่ละแวกเดียวกัน

ผู้ส่ง ส่งให้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 26 ก.ค. บ่ายแล้วค่ะ ต้นทาง-อรุณอัมรินทร์ ปลายทาง-บางยี่ขัน แต่ตอนนี้ยังไม่ถึงเลย ไม่รู้ไปวนยู่ที่ไหน 
ตอนแรกกำหนดส่งวันที่ 28 ปัจจุบัน เลื่อนไปวันที่ 29 แล้ว
ถ้านับตามระยะทาง ไม่ไกลกันเลยค่ะ ผู้ส่งกับผู้รับ
ผู้ส่งร้านอยู่ตรงข้ามพาต้า ส่วนเราผู้รับอยู่จรัญสนิทวงศ์44 มันเป็นไปได้ที่จะนานขนาดนี้ไหมคะ

ปล.ถ้ารู้ว่าร้านอยู่ใกล้ ก็คงไม่ใช้ขนส่งช่วงนี้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่