ขอสอบถามหน่อย ครับ ผมเข้าหน้า User Admin ไม่ได้เพราะผมปิดการมองเห็นไว้ ตอนนี้ Login เข้าได้แต้ User ธรรมดา

กระทู้คำถาม
ผมขอถามผู้รู้ครับ ผมเข้าหน้า User Admin ไม่ได้เพราะผมปิดการมองเห็นไว้ ตอนนี้ Login เข้าได้แต่ User ธรรมดามันไม่สามารถแก้ไข้ข้อมูลไม่ได้เลย จะเปิดการมองเห็น User Admin ก็ไม่ได้  จะติดตั้งโปรแกรมก็ไม่ได้ จะลง windows ใหม่ก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขยังไงครับ  ใครมีวิธีช่วยบอกผมหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น