วิธีดูประวัติคัดลอกios

กระทู้คำถาม
มีวิธีการดูประวัติสิ่งที่เราเคยคัดลอกมั้ยคะในระบบios ปกติใช้แอนดรอยแล้วเครื่องมันจะมีขึ้นให้ดูได้ถ้าอันใหม่ๆไม่ดัน แต่ตอนนี้ใช้iosแล้วเหมือนจะคัดลอกหัวข้อวิทยาศาสตร์เกี่ยวกับอะไรสักอย่างที่เราสนใจและอยากเรียนรู้ค่ะจำได้ว่าคัดลอกในติ้กต้อกมาว่าจะเอาไปเสิร์จหาพอเลื่อนๆเล่นไปหลายๆคลิปก็ลืมแล้วก็ไปก็อปอะไรอีกก็ไม่รู้เยอะแยะ คิดไม่ออกจริงๆค่ะฮือว่าคัดลอกอะไรมา😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่