ใครเคยคิดถึง คนคนนึงตลอดเวลา 6 ปี ที่ไม่ได้คุยกัน

จขกท เคยคุยกับ ผญ ใสๆ อายุ 20 คนนึงมาในช่วงสั้นๆ 2-3 เดือน เมื่อ 6 ปีก่อน แต่ก็เลิกคุยกันไป เพราะ ผมผิดเองแหละ ที่ตอนนั้นคุยกับคนอื่นด้วย แต่สุดท้ายผมกลับคิดถึงเธอเสมอไม่เคยลืมเลย ทำได้แค่ไปส่องเฟส ไอจี ที่ไม่ค่อยได้อัพเดทอะไร ไม่เคยทักไปตลอด 6 ปีที่ผ่านมา ไม่ได้คิดถึงแบบจะให้เค้ามาเป็นแฟน แต่คิดถึงแบบอธิบายไม่ได้จริงๆ จนตอนนี้ผมโสดมานานแล้วรู้สึกคิดถึงมากขึ้นไปอีก ใจนึงอยากจะลองทักไปถามข่าวคราว อีกใจนึงก็กลัวเค้าจะไม่คุยด้วย มีใครเคยเป็นแบบผมมั้ยครับ ผลเป็นไงบ้าง
ผมควรลองทักไปมั้ย และถ้าทักไปพูดอะไรดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่