ใช้กล้องไลฟ์สดยังไง ให้ไลฟ์ได้นาน ไม่ร้อนจนดับไปเอง

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ พ่อค้าแม่ค้าออนไลน์ที่ใช้กล้องไลฟ์สดเขาใช้กล้องอะไรหรือว่าใช้อะไรช่วยให้ความร้อนไม่ขึ้นจนดับ ไลฟ์นานๆได้ พอดีเราเริ่มไลฟ์ขายของน่ะค่ะ แต่ใช้โทรศัพท์แอนดรอยมันไม่ชัดเอาซะเลย ใช้ไอโฟนแสงก็ไม่คงที่หน้ากลายเป็นสีส้มๆ  ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะะ 
#กระทู้แรกของเรานะคะ ถ้าผิดพลาดต้องขออภัยด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นนะคะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่