🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.639 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันอังคารค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)

วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าเป็นเพลงที่เรื่อยๆ ดีค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เราว่าบรรยากาศเพลงเริ่ด ฟังสบายๆ ดีค่ะ ดอกไม้
เพลงที่สาม เราว่าเป็นเพลงที่เพราะมากเลยค่ะ หลักๆ ชอบเสียงนักร้อง เยี่ยม
เพลงที่สี่ ขอสารภาพตามตรงว่า เราแอบไบแอสตัวนักร้องแหละ จุ๊บๆ
เพลงที่ห้า เราชอบอารมณ์เพลงค่ะ รองลงมาก็ทำนองซาวนด์ดนตรี หัวใจ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงที่เราเจอโดยบังเอิญ รู้สึกว่าเพราะดีค่ะ ยิ้ม

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่